Danh mục sản phẩm
Những chiếc ghế văn phòng chúng tôi cung cấp có rất nhiều kiểu dáng khác nhau. Có một chiếc ghế văn phòng điều hành được sử dụng chủ yếu trong văn phòng. Ghế văn phòng tại nhà thường được sử dụng trong phòng khách hoặc phòng làm việc của một người. Ngoài ra, chúng tôi còn có ghế thư ký, ghế hội nghị, ghế văn phòng quỳ, v.v. Để đáp ứng các yêu cầu khác nhau của người dùng, chúng tôi cung cấp những chiếc ghế đáng tin cậy phù hợp.
Ghế văn phòng của chúng tôi được làm từ chất liệu thân thiện với môi trường, Hiện nay, mọi người ngày càng quan tâm đến sức khỏe. Ngoài ra, chính phủ nhiều quốc gia yêu cầu hàng hóa nhập khẩu từ Trung Quốc phải có các chứng nhận sẵn có như REACH, Azo, Formaldehyde, Phthalates, PAHs, Cadmium Content, v.v. Để người dùng cảm thấy an toàn và tránh vi phạm pháp luật của chính phủ, chúng tôi ưu tiên sử dụng vật liệu chất lượng tốt để làm ghế văn phòng của mình. Đó là một suy nghĩ lâu dài trong kinh doanh.
Đội ngũ sản xuất của chúng tôi có 28 năm kinh nghiệm trong sản xuất ghế văn phòng. Dựa trên nhà máy kiểm toán BSCI, chúng tôi rất tự tin trong việc cung cấp những chiếc ghế văn phòng phù hợp cho người mua. Nguyên tắc của chúng tôi là xây dựng mối quan hệ kinh doanh lâu dài với khách hàng và đạt được mục tiêu kinh doanh đôi bên cùng có lợi.
| Chất liệu | PU PVC |
| Tranh đệm tay vịn | |
| Cơ chế khóa nghiêng | |
| Xe nâng khí loại 2 100mm | |
| Đế crom 350 | |
| bánh xe nylon 50mm | |
| Kích thước sản phẩm | 69*71*120-130cm |
| Kích thước đóng gói | 88*34*65 cm |
| Gói | 1 cái/ctn |
| N.W. | 17,0kg |
| G.W. | 18,5kg |
| Đang tải QTY | 344 chiếc/40HQ |
| Chất liệu | PU PVC |
| Tay vịn mạ crôm | |
| Cơ chế khóa nghiêng | |
| Xe nâng khí loại 2 100mm | |
| Đế mạ crôm 350mm | |
| Bánh xe nylon | |
| Kích thước sản phẩm | 64*77*115-125cm |
| Kích thước đóng gói | 88*35*65 cm |
| Gói | 1 cái/ctn |
| N.W. | 18,4kg |
| G.W. | 20,4kg |
| Đang tải QTY | 344 chiếc/40HQ |
| Chất liệu | PU PVC |
| Tay vịn điều chỉnh PU | |
| Cơ chế khóa nghiêng | |
| Xe nâng khí loại 2 60mm | |
| Đế kim loại sơn 350mm | |
| Bánh xe nylon | |
| Kích thước sản phẩm | 68*68*112-118cm |
| Kích thước đóng gói | 82*34*65 cm |
| Gói | 1 cái/ctn |
| N. W. | 20,2kg |
| G.W. | 22,2kg |
| Đang tải QTY | 384 chiếc/40HQ |
| Chất liệu | PU PVC |
| Tay vịn PP | |
| Cơ chế khóa nghiêng | |
| Xe nâng khí loại 2 100mm | |
| Chân đế mạ crôm 300mm | |
| Bánh xe nylon 50mm | |
| Kích thước sản phẩm | 57*63*98.5-108cm |
| Kích thước đóng gói | 61*28*56cm |
| Gói | 1 cái/ctn |
| N.W. | 12,3kg |
| G.W. | 13,5kg |
| Đang tải QTY | 696 chiếc/40HQ |
| Vật liệu | PU PVC |
| Tay vịn PP | |
| Cơ chế khóa nghiêng | |
| Xe nâng khí loại 2 100mm | |
| Đế nylon 320mm | |
| Bánh xe nylon 50mm | |
| Kích thước sản phẩm | 61*69*108-118cm |
| Kích thước đóng gói | 71*32*59cm |
| Gói | 1 cái/ctn |
| N. W. | 14,1kg |
| G.W. | 15,5kg |
| Đang tải QTY | 520 chiếc/40HQ |
| Vật liệu | PU |
| Tay vịn mạ crôm | |
| Cơ chế đồng bộ hóa | |
| Xe nâng khí loại 2 80mm | |
| Đế mạ crôm 350mm | |
| Bánh xe PU 50mm | |
| Kích thước sản phẩm | 63*71*117-125cm |
| Kích thước đóng gói | 86,5*39*65CM |
| Gói | 1 cái/ctn |
| N. W. | 19,0kg |
| G.W. | 22,3kg |
| Đang tải QTY | 292 chiếc/40HQ |
Câu chuyện nhãn GUYOU
Cập nhật mới nhất
Cung cấp cho bạn những tin tức mới nhất về doanh nghiệp và ngành
Kiến thức ngành
Ở công ty chúng tôi, việc thiết kế và sản xuất ghế văn phòng không chỉ chú trọng đến sự tích hợp giữa công năng và thẩm mỹ mà còn thể hiện sâu sắc cam kết về chất lượng, bảo vệ môi trường và sức khỏe người dùng. Đối với các bộ phận chính của ghế văn phòng - đệm ngồi, tựa lưng và tựa tay, chúng tôi lựa chọn cẩn thận chất liệu để đảm bảo mọi chi tiết đều đáp ứng các tiêu chuẩn hàng đầu của ngành.
Chất liệu đệm: Chúng tôi sử dụng miếng bọt biển đàn hồi mật độ cao làm vật liệu cốt lõi của đệm ghế. Miếng bọt biển này có khả năng đàn hồi và độ bền tuyệt vời, có thể phân tán áp lực của con người một cách hiệu quả và giảm mệt mỏi do ngồi lâu. Lớp bên ngoài được bọc bằng vải cao cấp hoặc da thân thiện với môi trường. Những loại vải này không chỉ mềm mại và thoải mái khi chạm vào mà còn có khả năng thoáng khí và chống mài mòn tốt. Ngay cả sau khi sử dụng lâu dài, họ vẫn có thể giữ cho đệm ghế luôn sạch sẽ và thoải mái. Một số dòng sản phẩm cao cấp còn giới thiệu công nghệ mút hoạt tính để hỗ trợ cá nhân hóa theo hình dáng cơ thể cá nhân, nâng cao hơn nữa trải nghiệm của người dùng.
Chất liệu tựa lưng: Phần tựa lưng cũng được làm bằng xốp mật độ cao và được thiết kế với các đường cong tiện dụng, hoàn toàn vừa vặn với đường viền lưng và mang lại sự hỗ trợ hiệu quả. Khung tựa lưng được làm bằng thép hoặc hợp kim nhôm chất lượng cao, được gia công và hàn chính xác để đảm bảo kết cấu ổn định, có thể chịu được sử dụng lâu dài mà không bị biến dạng. Một số thiết kế còn tích hợp chức năng hỗ trợ thắt lưng có thể điều chỉnh, người dùng có thể tự do điều chỉnh theo nhu cầu cá nhân để đạt được hiệu quả hỗ trợ thắt lưng tốt nhất.
Chất liệu tay vịn: Là điểm tựa quan trọng của ghế văn phòng, chúng tôi sử dụng lớp phủ PU mềm hoặc gỗ nguyên khối để đảm bảo sự thoải mái cho khuỷu tay khi đặt. Chất liệu PU có khả năng chống mài mòn và chống trơn trượt tốt, có thể giữ ổn định ngay cả khi tay đổ mồ hôi; trong khi tay vịn bằng gỗ nguyên khối thể hiện kết cấu tự nhiên và cảm giác cao cấp, tạo thêm nét ấm áp cho môi trường văn phòng.
Bảo vệ và an toàn môi trường: Trong việc lựa chọn vật liệu, chúng tôi tuân thủ nghiêm ngặt các tiêu chuẩn môi trường quốc tế, chẳng hạn như REACH, azo, formaldehyde, phthalates, hydrocarbon thơm đa vòng và hạn chế hàm lượng cadmium, để đảm bảo rằng tất cả các vật liệu đều đáp ứng hoặc vượt quá các tiêu chuẩn an toàn này. Quy trình sản xuất của chúng tôi tuân thủ nghiêm ngặt hệ thống quản lý môi trường ISO 14001 nhằm kiểm soát ô nhiễm từ nguồn và giảm thiểu tác động đến môi trường. Đồng thời, sự hợp tác lâu dài với các tổ chức kiểm nghiệm có thẩm quyền như SGS, TUV, Bureau Veritas, v.v. mang đến sự chứng thực mạnh mẽ về chất lượng cho các sản phẩm của chúng tôi, đảm bảo rằng mỗi chiếc ghế văn phòng đều là sự lựa chọn an toàn, lành mạnh và thân thiện với môi trường.
Ghế văn phòng của công ty chúng tôi sử dụng chất liệu cao cấp, thân thiện với môi trường ở các bộ phận chính như đệm ngồi, tựa lưng, tựa tay. Thông qua thiết kế khoa học và tay nghề tinh tế, nó đạt được sự kết hợp hoàn hảo giữa sự thoải mái và độ bền. Đồng thời, nó tuân thủ nghiêm ngặt các tiêu chuẩn an toàn và bảo vệ môi trường quốc tế, cho phép người dùng trải nghiệm không chỉ trải nghiệm văn phòng chất lượng cao mà còn tôn trọng và bảo vệ sức khỏe.